พอดีว่าจะขายครีมคะแต่กลัวขายไม่ได้

พอดีว่าผลิตครีมจะขายคะเป็นครีมทาผิวขาว
ทดทองใช้แล้ว ขาวขึ้นจริงๆคะ เลยสั่งบริษัทผลิตออกมาเพื่อที่จะนำมาขายคะ
แต่ว่าทางเราโดนบริษัทผลิตครีมโกงก่อนที่บริษัทจะออก อ.ย. เลขจดแจ้งครีมให้คะ
เลยขอเงินจำนวนที่เหลือคืนแล้วก็ได้ครีมส่วนที่ผลิตแล้วกลับมาครึ่งนึงคะ
แต่ครีมเราผ่าน อ.ย  แน่นอนคะ ตอนนี้ครีมเราเลยไม่มีเลขจดแจ้ง อ.ย ครีม
เรากลัวว่าถ้านำมาขายมันจะเป็นอะไรที่ไม่น่าเชื่อถือ แต่ครีมเราเชื่อถือได้จริงๆนะคะ
ไม่มีสารอันตรายแน่นอนคะ เราอยากขายแต่กลัวว่าจะขายไม่ได้
มีใครทราบไหมคะว่า ต้องทำยังไง
คือครีมเยอะมากๆๆๆเลยคะ ถ้าใช้เองคงไม่หมดแน่นอนคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่