ซื้อเครื่องปริ้นยี่ห้อไหนดี ? หรือใครใช้ยี่ห้อไหนอยู่แล้วดี ?

อยากได้ข้อมูลอัพเดท ก็เลยมาถามในพันทิพ รบกวน พี่ ๆ เพื่อน ๆ ช่วยแชร์สู่กันฟังด้วยครับ งานที่จะปริ้นเป็นงานสีครับ กราฟฟิค รูป โบชัวร์
แผ่นพับ ราคาถ้าให้กำหนดขอสักไม่เกิน 1 หมื่นครับ ขอแบบที่ใช้หมึกไม่แพงน่ะครับแต่คุ้ม หรือจำเป็นต้องแพงแต่ดีก็ได้ครับ

ขอบคุณก่อนเลยสำหรับคนที่แนะนำ แต่ถ้าถามว่าทำไมไม่หาใน google หาแล้วครับแต่อยากได้ข้อมูลอัพเดท เพื่อเทคโนโลยีมันอัพขึ้นไปแล้ว

ขอบคุณอีกทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่