ฮวงจุ้ยหันเวลานอน ถ้าต้องหันปลายเท้าออกหน้าบ้าน แก้ไงดีครับ

แปลนบ้านเป็นแบบนี้ ช้นบนห้องนอนหลัก ถ้าหันหหัวไปหน้าบ้าน หรือหันหัวไปอีกทิศ ก็จะเป็นว่าหัวไปอยู่ใต้หน้าต่าง แต่ถ้าหันไปอีกทิศ หัวชิดผนัง ปลายเท้าจะออกหน้าบ้าน รบกวนท่านที่เก่งๆการจัดบ้าน ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ฮวงจุ้ยไม่ได้ห้ามนะ ใครห้ามก็ไม่รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่