เลิกกินยาคุมเข้าเดือนที่สามประจำเดือนเมียผมไม่มาเลยครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

เมียผมกินยาคุมกำเนิดมาประมาณ 4 ปีแล้ว ผมให้เลิกกินยาคุมเพราะอยากมีลูก ผ่านมาสองเดือนซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจแล้วไม่ท้อง ไม่ทราบว่าเมื่อไหร่ประจำเดือนจะมาอะครับผมนับวันตกไข่ไม่ถูกเลยครับทีนี้ คือผมอยากมีลูกแล้วอะครับแฟนผมอายุ 32 ผมอายุ 29 เคยได้ยินว่าผู้หญิงอายูเกิน 35 แล้วมีลูกจะไม่ค่อยดี เด็กอาจจะไม่แข็งแรง รบกวนขอคำชี้แนะจากหมอหรือผู้รู้ในเว็บพันทิปทีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่