mac pro longwear foundation กับ Estee Double Wear Stay-In-Place ซื้อตัวไหนดี

ตามหัวข้อเลยค่ะ สภาพผิว เป็นผิวมัน มีรอยสิวนิดหน่อย
อยากได้รองพื้นที่คุมมันแล้วก็ปกปิดได้ดี

ปล. ตอนนี้ใช้Chanel Perfection Lumiere Velvet อยู่ค่ะ
รู้สึกมันไม่ค่อยปกปิดเลยย ต้องใช้คอนซีลเลอร์ด้วย
ปล.2 ใช้Chanelเบอร์40รู้สึกว่าเข้มไปค่ะ ดรอปซะน่ามืดเบย555
ถ้าต้องซื้อ Mac หรือ Estee ต้องซื้อเบอร์ไรคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่