ขายยำดีมั้ย?

พอดีอยากขายอาหารครับ เคยทำงานประจำมาแล้วไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ดูไปดูมาแล้วคิดว่ายำนี่ง่ายดี ขอแค่ทำน้ำยำให้อร่อยก็มีชัยไปกว่าครึ่ง เห็นเค้าว่ากันนะ อิอิ เห็นผู้หญิงชอบกินกัน เลยอยากถามเพื่อนๆที่ทำยำขายกันอยู่ว่า ทำยำขายนี่รายได้เป็นยังไงบ้างครับ แล้วต้นทุนต่างๆประมาณเท่าไหร่หรอครับ แล้วถ้าเราจะทำน้ำยำเตรียมไว้เลย พอลูกค้าสั่งอะไรมา เราก็เอาน้ำยำคลุกเครื่องเลยแบบนี้ง่ายกว่ามั้ยครับ? ขอบคุณครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่