สอบถามหน่อยค่ะ ไปสัมภาษณ์งาน มาที่ ธนชาต ประกันภัย มาตั้งแต่วันที่ 21/11/57 ยังไม่ได้รับการติดต่อเลยค่ะ

อยากจะทราบว่า ตอนสัมภาษณ์งานเสร็จ พี่เขาบอกว่าจะโทรกลับมา

แต่ตอนนี้ ยังไม่มีโทรศัพท์ มาแจ้ง ว่าอะไรเลย ข้อความ หรือ E-mail ก็ไม่มีค่ะ

ไม่ทราบว่าจะสามารถ ลุ้นได้อยู่ไหมว่าเขาจะรับเรา หรือว่า ทำใจไว้ได้เลยว่าเขาไม่รับเราแล้วค่ะ

ถ้าไม่รับแล้วจะได้ลองหาที่ใหม่ ดู ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกความคิดเห็นนะค่ะ

ถ้ารบกวน ก็ขอประทานอภัย ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่