ปี 2014 หนังสยองขวัญเรื่องไหนบ้างที่คุณชอบ

ลองบอกมาซัก 5 เรื่องนะคะ ทั้ง ซีรีย์ ภาพยนตร์ต่างประเทศ ภาพยนตร์ไทย
ส่วน จขกท ชอบประมาณนี้ค่ะ

D e l i v e r  u s  f r o m  D e v i l แค่ชื่อ Producer: JERRY BRECKHEIMER ก้อเครล่ะค่ะ
E v i d e n c e Murder is an Art คำโปรยหนังเรื่องนี้สุดๆค่ะ
T h e W a l k i n g  D e a d  S.5 ซึรีย์พลังเยอะ Hunt or be Hunted
T h e  Q u i e t  O n e s ชอบบรรยากาศในหนังเรื่องนี้
O u i J a ดูเพลินดีค่ะ ซาว์น หลอนดี

อีกกลุ่มที่ชอบรองลงมาค่ะ เหมือนจะได้รับอิทธิพลจากหนัง Jame wan อยู่หลายเรื่อง

อันนี้กะลังตามดูอยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่