ช่วยตามหาหนังสือเรื่อง Sh*t my dad says ฮา...ละพ่อ หน่อยค่ะ ด่วนมาก TT^TT

เรื่องของเรื่องคือ เมื่อไม่นานมานี้ ดิฉันยืมหนังสือเรื่อง Sh*t my dad says ฮา...ละพ่อ มาจากหอสมุด แล้วทำหายค่ะ หายแบบไม่ได้ตั้งใจจริงๆ เป็นครั้งแรกเลย
ทางหอสมุดขอให้ซื้อมาชดใช้ ไม่รับเป็นเงินทดแทน ก็เลยตามหาซื้อให้จ้าละหวั่นเลยค่ะ
ที่ร้อนใจก็เพราะ ถ้าหาซื้อมาคืนก่อนจบภาคการศึกษาไม่ได้ เกรดจะไม่ออก
ดิฉันพยายามตระเวนไปตามร้านหนังสือที่รู้จัก หาในเว็ป หาตามร้านหนังสือชื่อดัง กระทั่งโทรไปหาสำนักพิมพ์เอง ก็ยังหาซื้อไม่ได้ค่ะ
จนปัญญามากๆ ไม่รู้จะทำอย่างไรดี นี่ก็ใกล้หมดภาคการศึกษาแล้ว
ใครที่มีอยู่แล้วไม่อ่าน หรืออ่านแล้วอยากส่งต่อ หรือรู้จักคนที่ขายหรือที่ๆมีขาย ได้โปรดช่วยโพสต์บอกดิฉันด้วย
ถ้าเป็นร้านหนังสือสือที่อยู่ในกรุงเทพและปริมณฑลก็จะดีมากค่ะ เพราะดิฉันจะไปที่ร้านเองได้

จะทิ้งเบอร์ทิ้งลิ้งค์หรืออะไรก็ได้ค่ะ ดิฉันจะติดต่อไป
ต้องขอรบกวนทุกท่านมากๆ ขอขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าค่ะ

แท็กห้องที่คิดว่าน่าจะมีคนชอบอ่านหนังสืออยู่ค่ะ

สุดท้ายนี้ ขอกราบขอบคุณล่วงหน้าจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่