fuji xe2 ยังน่าสนใจอยู่ไหม ขอคำแนะนำครับ

fuji xe2 + เลนส์คิท  ยังพอน่าสนใจไหมครับ และหากต้องหาเลนส์เพิ่ม ควรเพิ่มตัวไหนดี (ถ่ายคน , แลนด์ , สตรีท บางครั้งถ่ายภาพนักกีฬาในโรงยิม) เอาแบบคุ้ม ๆ ครับ(แบบราคาสบายกระเป๋า) หากเป็นเลนส์ค่าย หรือนอกค่ายตัวไหนดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

และราคาตอนนี้ 33,000 เศษนิดหน่อย คุ้มไหมครับ หรือว่าควรรอตอนมีงาน (และจะมีงานตอนไหน?)
ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านครับ
แสดงความคิดเห็น