คำถามครับ ถ้าเลือกโรงแรมที่อยู่ใกล้สนามบินนาริตะตอนเช็คอิน เดินทางยังไปยังไง

ครับ  คือถ้าเราเลือกสนามบินใกล้โรงแรมเพราะผมมีไฟล์บินตอนเช้าครับ กะว่าจะนอนใกล้ ๆ สนามบินแล้วตอนเช้าให้รถ shuttle bus โรงแรมมาส่งที่สนามบิน  แต่มันมีข้อสงสัยว่าตอนเราเดินทางไปเช็คอินที่โรงแรมเราเดินทางยังไงอ่ะครับ  ผมจะเริ่มจากสถานี ueno น่ะครับ  เราต้องเดินไปไปที่สนามบินแล้วรอรถโรงแรมมารับครับแบบนี้หรือป่าวครับ  เพราะดูในแผนที่แล้วค่อนข้างไกลจากสถานีรถไฟมากเดินไปคงไม่ไหวหรือมีวิธีอื่นหรือป่าวครับ  รบกวนผู้ที่เคยใช้บริการช่วยชี้แนะหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่