อยากเห็น เวียร มิน เล่นละครเกี่ยวกับพูดภาาษาอิสานหน่อยค่ะ

เม่าตกอับเม่าตกอับเม่าตกอับเม่าตกอับเม่าตกอับเม่าตกอับ
     ส่วนตัวเป็นคนชอบ WM มาตั่งแต่เรื่องปิ่น แล้วน่ะจนตอนนี้ติดตามผลงานมาตลอด  จนแทบจะเรียกตัวเองว่า ติ่ง ได้แล้วมั่ง
คือแบบว่าเห็นสองคนนี้ทำงานด้วยกันทีไรแบบว่าแทบกระโดดเด้ากลางอากาศ สามสิบทีค่ะ  ก็ติ่งนิค่ะ  แบบอยากเห็นสองคนนี้แสดงหนังหรือละครก็ได้ค่ะ อยากเห็นสองคนนี้พูดภาษาอิสาน แบบว่า ผู้จัดคนไหนเห็นโพสนี้แล้วช่วยทำให้ดูหน่อยน่ะค่ะ คงไม่ใช่แค่ดิฉันอยากดูแต่คงมีหลายๆคนอยากดู ฝากด้วยน่ะค่ะ

จุ๊บๆหัวใจจุ๊บๆหัวใจจุ๊บๆหัวใจจุ๊บๆ

พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่