ไอฟายทำเงิน 2 วัน 46 ล้าน ส่วนน้ำป๊อปคอร์น ม้ามืดถล่มทลายกวาดเรียบ 2 วัน เฉียด 100 ล้าน !!

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

คือต้องบอกว่าช่วงนี้มันแพงจริงๆ เราไปซื้อที่เมเจอร์ปิ่นเกล้า จะซื้อแค่ป๊อปคอร์นกับน้ำแค่ 1 แก้ว
พนักงานก็จับังคับให้ซื้อเป็นชุดบอกเป็นชุดคุ้มกว่าคะเพิ่มตังอีกหน่อย .... คือแบบเรามาคนเดียวจะให้ซื้อเป็นชุดทำบ้าอะไร
ซื้อแค่ป๊อปคอร์นกับน้ำ 1 แก้ว ก็ 200 แล้วค่ะ บอกเลยว่าต่อให้ช่วงนี้หนังจะทำเงินถล่มทลายแค่ไหน เจอสถิติป๊อปคอร์นเข้าไปเป็นเงิบค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่