@@@ แบบสติกเกอร์รัชดามาแล้วครับ @@@

แก้ไขล่าสุด ซ้ายหรือขวาดี รายละเอียดคือตัวสติกเกอร์เป็น 3M ( คงอยู่ให่ 4-5 ปี ) ตัวอักษรคำว่า RATCHADA เป็นอักษรสะท้อนแสง ราคาตกประมาณ 13 บาทต่อแผ่น แต่ถ้าไม่เอาแบบสะท้อนแสงก็ตกประมาณ 10บาท ต่อแผ่น ผมกะว่าจะทำตามงบที่เพื่อนๆลงขันมาครับ ถ้าเพื่อนๆ OK เดี๋ยวผมจะเปิด บ/ช ลงขันเลยครับ แต่ขอบอกไว้ก่อน ผมทำคนเดียว บัญชีชื่อผมคนเดียว ถ้าเพื่อนๆไม่มั่นใจ ไม่ต้องลงขันมา แต่ผมก็แจกทุกคนที่อยากได้ครับ

ปล. มีข้อความอะไรจะเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ ขนาด 10x10 Cm.  

****** ถ้าตัวอักษรไม่สะท้อนแสง ตกแผ่นละ 10 บาท *******   เอาไงดี

***** รบกวนโหวตกระทู้ด้วยครับ จะได้เห็นกันเยอะๆ จะได้มีเงินมาจัดทำ *****
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่