ปีใหม่นี้ใครไปเที่ยวหลีเป๊ะบ้าง สถานการณ์จะเป็นอย่างไรบ้างหนอ?

จะไปหลีเป๊ะวันที่ 29 ธ.ค. 57- 1 ม.ค. 57 สถานการณ์จะเป็นยังงัยบ้างคะ จะได้เตรียมตัวเตรียมใจไว้คะ ขอบคุณคะ ตื่นเต้นก็ตื่นเต้น ยิ้ม)

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราไป 29-31 เหมือนกันค่ะ
เจ้าของกระทู้พักที่ไหนคะ เผื่อที่เดียวกัน

สถานะการณ์ที่ถามหมายถึงอะไรคะ
สภาพอากาศ หรืออย่างอื่นคะ
ไม่เข้าใจค่ะ
แสดงความคิดเห็น