คิดอย่างไรกับโขนพระราชทานฯ ศึกอินทรชิต ตอน นาคบาศ ปีนี้บ้าง ?

กระทู้คำถาม
คือเป็นปีแรกที่ผมได้มีโอกาสไปดู รู้สึกอลังการงานสร้างมากๆ ภูมิใจในความเป็นไทยบอกไม่ถูก
แต่ขอสารภาพมีหลายช่วงยืดยาว(มาก)  ผมนี่เลยเผลอแอบหลับไป (แฮ่ๆหรือว่าดูไม่เป็นหว่า)

อยากทราบว่าคนที่ได้ไปชมมาคิดเห็นกันยังไงบ้างครับ ? แตกต่างกับปีก่อนหน้าอย่างไรบ้างหรือเปล่าครับ ? หรือว่ารู้สึกเหมือนผมหรือเปล่าครับ ? (แฮ่ๆ)

ขอบพระคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่