รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ ทริปเที่ยวฮ่องกง มาเก๊า 3 วัน 2 คืนค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีมีทริปจะไปเที่ยวกับครอบครัว วันที่ 15-17 มกรา 58 นี้ค่ะ มีแพลนว่าจะไปมาเก๊าด้วย 1 วัน(ค้างที่มาเก๊าด้วยค่ะ ช่วยแนะนำโปรแกรมเที่ยวด้วยค่ะ บินลงฮ่องกง 6.30 - 10.00  และบินกลับฮ่องกง 19.00 ค่ะ
วันแรก ลงสนามบินฮ่องกงแล้ว ไปเช็คอิน รร 12.00
          ทานมื้อเที่ยงที่ร้านเฉียวฟะ - วัดหวังต้าเซียน - วัดนางชี สวนสวย NanLian - ช้อปปิ้งย่านมงก๊ก - SOL ,Avenue of star
วันที่สอง
          ท่าเรือ HK China Ferry - Venetian Macua -Galaxy Macua - เชคอิน รร  Ole London - วัดอาม่า - เซนดาโต้ ซากโบสถ์ St. Paul - เดินดูแสงสียามค่ำคืน
วันที่สาม
          ท่าเรือ - ถึงฮ่องกง 10:00 ฝากกระเป๋า City Gate - หาด Repluse Bay ไหว้เจ้าแม่กววนอิม - นองปิง วัดโปลิน ไหว้พระใหญ่หินถ่าน - ช้อปปิ้ง Citygate Outlet - เดินทางกลับสนามบินฮ่องกง

ลองเขียนโปรแกรมด้วยตัวเองไม่รู้ว่าจะโอเครึป่าวคะผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่