รองเท้านักเรียนใช้เล่นเทนนิสได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อคำถามเลยครับ พอดีสงสัยนิดนึงว่ารองเท้านักเรียนเนี่ย (พวก breaker นันยาง pan) สามารถใช้เล่นเทนนิสได้มั้ย พอดีผมเห็นตรงพื้นรองเท้า มันก็ยังพอคล้ายคลึงกับรองเท้าเทนนิสพวก adidas baricade เห็นแล้วชักสงสัยเลยอยากให้พี่ๆลุงป้าน้าอา ช่วยบอกทีครับ ผู้ชายยิ้มประหลาดใจ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ได้แต่ไม่ดีนัก

แถมความทนทานน้อยกว่ากันเยอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่