พรมโยคะ

กระทู้คำถาม
จะเล่น T25 กำลังหาซื้อพรมโยคะอยู่ครับ พยายามให้อยู่ในงบ 1,000 หาซื้อได้ที่ห้างไหนบ้างครับ? อยากได้แบบด่วนๆ ซื้อทางเวปกลัวนาน
ได้ยินมาว่าพรมโยคะที่ดีต้องหนึบ ไม่ลื่นไถลง่าย แล้วก็หนาพอ เพื่อที่เข่าจะได้ไม่เจ็บ

ใครรู้ใครทราบโปรดบอกทีครับ เด็กดีอยากจะออกกำลังกาย หัวเราะ

ป.ล. แฟนจะมา เลยอยากลดพุง เค้าล้อเล่น
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้าจะเอาเสื่อโยคะแบบหนึบๆเลยนี่ต้อง 3 พันขึ้นอะค่ะ พวก Manduka Black Mat Pro อะไรยังงั้น ถ้าจะเอาตามงาบก็ลองดูของ Jason อะค่ะ ที่ Super Sports จะมีอยู่ 2 สี ม่วงกับเขียวน้ำทะเล 990 บาทค่ะ แต่อย่าเอาพวกเสื่อตาม Watson เลยค่ะคุณภาพไม่ดีเลย หรือ Nike ที่ราคาประมาณ 900 นี่ก็บางเกิ๊น 3 มม. เองนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่