Lot 2 มาแล้วววววววววว เสื้อ uniqlo ของแท้คุณภาพเยี่ยม ราคาแสนถูกคร่าาาาาา

สวัสดีคร่าาาาาา
กลับมาอีกแล้ววว
กับเสื้อเชิ้ตuniqloมือสองสภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
สภาพ90%ขึ้น ราคาถูกกว่าในชอป50%ค่ะ
เสื้อเป็นทรงชายนะคะ แต่ใส่ได้ทั้งชายและหญิงเลยคร่าาาา
สนใจตัวไหนติดต่อผ่าน Id line: bmg-heyได้เลยคร่าาา แม่ค้าใจดีเว่อร์
ฝากร้านที่ig: Bemyguest_Hey ด้วยนะค่ะ

เริ่มที่ไซส์ S

Brand: Uniqlo
Size: S
สภาพ: 90%
รอบอก: 38นิ้ว
ความยาวแขน(วัดจากกลางหลัง):29นิ้ว
ความยาวตัว(วัดจากไหล่):  28นิ้ว
ราคา:350บาท
ส่งลงทะเบียน20ems30

Brand: Uniqlo,H&M
Size: M
ตำหนิ: ไม่มี
รอบอก: 40นิ้ว
ความยาวแขน(วัดจากกลางหลัง):29นิ้ว
ความยาวตัว(วัดจากไหล่): 28 นิ้ว

Size: L
รอบอก: 40นิ้ว
ความยาวแขน(วัดจากกลางหลัง):  31นิ้ว
ความยาวตัว(วัดจากไหล่): 30 นิ้ว

Size: XL
รอบอก: 44นิ้ว
ความยาวแขน(วัดจากกลางหลัง):32นิ้ว
ความยาวตัว(วัดจากไหล่):  31นิ้ว

ลงครบหมดแล้วคร่าาาาา
สีอาจจะเพี้ยนนิดนึงนะคะ สนใจรบกวนไลน์มาขอภาพเพิ่มเติมเนอะ
แม่ค้าใจดี ไม่กัด ฉีดยาแล้วคร่าาาา
ขอบคุณ pantip ค่ะ

สินค้าอื่นๆ ของ momalaphy

แสดงความคิดเห็น