มีเรือไปเกาะตาชัยแค่ครึ่งวันมั้ยคะ

สวัสดีคะ
เราจะไปภูเก็ตกับเพื่อนคะ
อยากถามว่า
มีเรือไปเกาะตาชัยแค่ครึ่งวันเช้าหรือบ่ายมั้ยคะ ????

พักเขาหลัก
วันที่1 ถึงสนามบิน8.30  อยากออกไปตาชัยครึ่งวันบ่ายคะ ^^*
(บริษัททัวร์ส่วนใหญ่เราไปไม่ทันทริปที่มีคะเพราะเขาออกเรือกัน9โมงเช้า)
วันที่2 ซื้อทริปดำน้ำสิมิลันคะ
วันที่3  เครื่องออก2ทุ่มคะ เพราะเที่ยวบินกลับจังหวัดบ้านเรามีจำกัดคะ
บริษัททัวร์บอกว่า ถ้าจะออกไปตาชัยวันนี้กลับไปขึ้นเครื่องไม่ทันคะ
หรือจะมัเรือไปตาชัยแค่ครึ่งวันเช้ามั้ยคะ???

ที่เราเลือกไปสิมิลันเต็มวันเพราะอยากดำน้ำ
เราอยากไปตาชัยแค่ถ่ายรูปเล่นชายหาดไม่ดำน้ำคะ

ถ้าจะเหมาเรือสปีตโบ้ทไปกัน4คน เรายังเรียนอยู่คะ แพงสุดๆไปเลยคะไม่ไหวๆๆ

พอจะมีเรือออกไปตาชัยแค่ครึ่งวันเช้าหรือบ่ายมั้ยคะ???

ขอบคุณคะ ^^*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่