หลังจาก skin test สรุปแพ้นมวัว หลานสาวอายุ 2 เดือน รบกวนแนะนำนมผงสำหรับเค้าหน่อยค่ะ

พอดีหลานสาวเรา เพิ่งได้ 2 เดือน ค่ะ ทานนมผงตั้งแต่แรกเกิดเลย คุณแม่นมอักเสกรุนแรงไม่สามารถให้นมได้ รบกวนแม่ๆๆแนะนำด้วยน่ะค่ะ เพราะตอนนี้รู้แล้วว่าน้องเป็นอะไรเพราะน้องถ่ายออกมามีมูกเลือดและท้องเสีย 3-4 วัน เลยตัดสินใจพบแพทย์ ค่ะ

แนะนำด้วยน่ะค่ะ  เด้กแพ้นมวัวทานนมยี่ห้อไรดี ค่ะ ขอราคาแบบไม่แพง ที่แหล่งที่ซื้อด้วยค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ทำ skin test ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ล่ะ อยากพาลูกชายไปทำบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่