MHL to HDIMI ที่ต่อ Tab S 10.5 เข้ากับทีวีหรือจอคอม มีขายไหมครับ

กระทู้คำถาม
ต้องการสาย MHL to HDIMI ที่ต่อ Tab S 10.5 ที่ต่อเข้ากับทีวีหรือจอคอม ไม่ทราบว่าที่ศูนย์มีขายมั้ยครับ เห็นอ่านเจอแต่ของพวก Note 2,3,4 เป็นแบบ Adapter ไม่รวมสาย HDIMI แล้วยังงี้จะต่อเข้ากับสาย HDMI 1.3 หรือ 1.4 ได้มั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ เพราะวันนี้ไปถามศูนย์ SS ที่เดอะมอลล์ท่าพระมา พนักงานเขาบอกไม่มี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่