~ เมนูข้าวกล่อง : ข้าวสวย & ปลาหมึกผัดไข่เค็ม ~

สวัสดีค่ะชาวก้นครัว ...

วันนี้มีเมนูข้าวกล่องมาฝากเช่นเคย ขอนำเสนอ ... ข้าวสวย & ปลาหมึกผัดไข่เค็มค่ะ

เมนูจานนี้ เป็นเมนูจานโปรดของที่บ้าน แต่นานๆจะทำกินซักทีเพราะคอเรสเตอรอลมันพุ่งพรวดมากกกกกกกก

ขั้นตอนการทำไม่มีอะไรยุ่งยากเช่นเคยค่ะ  ไม่ค่อยนิยมทำกับข้าวหลายขั้นตอน  ขอเป็นอาหารเมนูง่ายๆดีกว่าเนาะ ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่