สอบถามเรื่องเครื่องยนต์ D17A2 & D17A MT & เครื่องเดิม VTI ของ CIVIC ES ครับ

พอดีเพิ่งหัดเล่นรถ กำลังจะออก civic esมือสองคับ
เลยคิดว่าอยากจะลง Set bo / NA ดีครับ
ส่วนถ้าไม่วางเครื่อง ใช้เครื่องเดิม 1.7VTI เพิ่มโบหรือ        จูนกล่องได้ไหมครับ อันไหนดีกว่ากันครับ
ส่วน D17A2 / D17A VTI MT แตกต่างกันยังครับ ลงโบหรือ na ดี
ราคาวางเครื่องพร้อมโบ อยุ่ที่ประมานเท่าไร
ราคาวางเครื่องแบบ NA จูนกล่อง ฯลฯ ราคาประมานไหน
ราคาเครื่องเดิม เพิ่มโบหรือ NA ราคาเท่าไหน
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่