ใครเคยสั่งเสื้อผ้าจากร้าน love me please ไหมคะ คุณภาพเหมาะสมกับราคาไหม??

กำลังจะสั่งเสื้อผ้าจากร้านนี้ค่ะ
แต่ไม่แน่ใจเรื่องเนื้อผ้าและการตัดเย็บ เพราะรูปกับรายละเอียดเสื้อผ้าค่อนข้างน้อยค่ะ
ไม่มีนางแบบด้วย แต่ดูแล้วคนสั่งเยอะ

มีใครเคยสั่งบ้างคะ เจอปัญหาอะไรไหม เสื้อผ้าเหมาะสมกับราคาไหมคะ?
กลัวของไม่โอเคค่ะ

ป.ล. เราเคยสั่งจากร้านนึง ราคาสูงกว่าหน่อย แต่รายละเอียดเยอะ มีนางแบบ มีหลายมุม มีซูมเนื้อผ้า คำอธิบายมากมายว่าเนื้อผ้าบางไหม ควรใส่ซับใน ฯลฯ
พอมาเจอแบบนี้เลยไม่ค่อยมั่นใจค่า

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่