ซื้อเกมใน Origin ไม่ได้

กดซื้อเกมใน origin มันขึ้นว่า เราไม่สามารถดำเนินการชำระเงินของคุณได้ กรุณาใช้วิธีอื่นหรือลองใหม่ภายหลัง ผมใช้บัตร เดบิตร ของกสิกร เป็นบัตร k-my + ลงทะเบียนซื้อของบนอินเตอร์เน็ตเรียบร้อยแล้ว แต่ก็ซื้อไม่ได้ แถมหักเงินของผมไป 30 บาทแล้วค่าสมัคร ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น