มีใครเคยเปิดเครื่องเล่นเทป ซีดี ของแท็กซี่โดยไม่ขออนุญาตคนขับบ้างไหมครับ

ผมเป็นคนนึงที่นั่งแท็กซี่ไม่บ่อยนัก เห็นคนขับเขาเปิดวิทยุฟัง บางคันก็ จส.100 บ้าง บางคันก็เปิดเพลงฟังชิลๆ ผมก็ชอบนะ มีอะไรฟังระหว่างทาง
แต่บางคันนี่สิไม่เปิดวิทยุหรือเครื่องเล่นเทปเลย หรือบางคันก็เบาเสียงวิทยุเบามาก ดังมากบ้าง ผมก็อยากไปขอปรับเสียงนะแต่ไม่กล้าทำ ฮ่าๆ

ก็เลยอยากถามชาวพันทิพครับว่า มีใครเคยเปิดวิทยุบนรถแท็กซี่ หรือเพิ่มเสียง ลดเสียง โดยไม่ขออนุญาตคนขับบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่