-:- ซื้อ iPad Air2 ผ่าน AIS Online Store ราคาเครื่องพร้อมโปรไม่ได้หรอครับ -:-

กระทู้คำถาม
พอดีผมสนใจจะซื้อ iPad Air2 ผ่าน AIS Online Store แล้วหน้าเว็บมีราคาเครื่องพร้อมโปร
แล้วผมมี เบอร์ AIS อยู่แล้วที่เป็นสำหรับ iPad เครื่องเก่า

ทีนี้ ผมกดจะกดสั่งซื้อ พอถึงช่องสรุปรายการสั่งซื้อแล้วมันก็ไม่มีราคาเครื่องพร้อมโปรเลยคับ
ผมเลยสงสัยว่ามันซื้อได้หรือเปล่าครับ...

หรือต้องไปซื้อที่ Shop คับ... ที่นครพนม ซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่