จากลำปางไปเชียงใหม่ นั่งรถอะไรไปดีคะแบบประหยัด

ตอนนี้อยู่ลำปางนะคะ จะเดินทางไปจ.เชียงใหม่ในวันอาทิตย์ที่จะถึง
อยากทราบว่านั่งรถอะไรไปดีคะ เดินทางคนเดียว ไม่เคยนั่งรถไปตจว.คนเดียวเลย
ไม่รู้จะไปจองตั๋วรถของอะไรดี กลัวโดนชักจูงไปจองอันแพงๆอะค่ะ 55555
เอาแบบประหยัดหรือในราคานักเรียนก็ได้ค่ะ ออกเดินทางประมาณ 9โมงเช้า กลับประมาณเที่ยงหรือบ่ายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่