ฝากซื้อของฝาก ผมเคยโดนหนักสุด คือ เมีย เจ้านายเก่า ฝากซื้อ ที่นอน จากญี่ปุ่น!!!!!!!!!

คือ เป็นครั้งแรกที่จะไปญี่ปุ่น กะ แฟน
แล้ว  เข้าไปลาเจ้านาย ผู้หญิง  ตอนแรกนึกว่าโดนด่า
แต่พอลาปุ๊ป  เห็นเค้าอมยิ้มเล็กๆ  เราก็ดีใจ  เพราะนายไม่ว่า
แล้ว วันต่อมา  ผมก้โดนเรียกเข้าไปที่ห้อง  พร้อมยื่น ซองขาว
ตอนแรกก็ตกใจอะไรวะ  จะเอากรูออกเลยหรอ   แต่พอรับซอง  ชีก็บอกว่า  น้องจะไปญี่ปุ่นหรอ
พี่ของฝากซื้อของหน่อยซิ
รายละเอียดอยู่ในซองแล้ว  ผมก็ ครับๆ  แล้วแกะออกมาอ่าน
  โอ้ววววว   ใบออร์เดอร์ ละเอียดยิบบบบบบ    ว่าต้องการ
ที่นอน!!!!   ย้ำ ว่า  ที่นอน  จากญี่ปุ่น  ยี่ห้อ  มูจิ   เพราะ เช็คแล้วที่ไทย ไม่มีขาย  มีแต่ท ี่ญี่ปุ่นอย่างเดียว
ชียังบอกว่า  ช่วยซื้อมาให้พี่หน่อย  มันไม่หนักหรอก เบาๆ
ขาดแค่ 75 * 200 เซนเอง  พับๆแล้ว ก็ไม่เท่าไหร่  แต่ช่วยซื้อมา 2 อันนะ
แล้ว  เงิน  พี่ก็เอามาให้แล้ว  ผมก็เปิดดู  ยิ้ม  เขี้ยวววววววมากก  แลกเป็นเงินเยนจร้าาาาาา
ราคาเท่าในเวบเป๊ะ   โอโห  นี่กรู้  ต้องลากที่นอนไปไหน ต่อไหนด้วย  ถึง 5 วันเลยหรอวะ

ผม  ก็เอาดิ๊  กรูก็อยากรู้ฟะ!!!   ว่าหน้าตาที่นอนมันยังไง  
ผมกะแฟน  ก็บ้าเดินหานะ  คือ  มูจิ ที่ญี่ปุ่น  ใช่ว่าทุกที่  ที่มันมีของเหมือนกันนะ
สุดท้าย  ผมเจอ  ในวันที่สาม  แม่เจ้า  มันไม่หนักหรอก  มันเบา  แต่ขนาดมันเนี่ยยยยยยย
อย่างกะโต๊ะญี่ปุ่น  ใครจะบ้าซื้อกลับวะ

สุดท้ายก้ไม่ได้ซื้อไปนะครับ  พอกลับมาเมืองไทย ก็เดินตัวลีบๆไปบอกว่าไม่มีของนะครับ
แต่ความอยาก ของชีไม่จบเท่านี้
ยังถามต่อว่า  ไกด์  ที่พาทัวร์  ดีไหม
คนไทย  หรือ ญี่ปุ่น
ผมบอกว่าคนไทยครับ  เข่าบิน ไปกลับ ครับ
ชีถามต่อว่า สนิท กับไกด์ไหม มีเบอร์ของไกด์ หรือเปล่า
พี่อยากจะฝากซื้อ!!!!!!!   ให้เขาหิ้วมาให้ก็ได้  เดี๋ยวให้คนขับรถไปเอาที่สนามบิน
ผมก็ เอิ่บบบบบบบ
มีเบอร์ครับ  เป็น เบอร์ที่ญี่ปุ่น  พี่อยากคุยกะเค้าไหม
ด้วยความเค็ม  ชีบอกว่า  ไม่เป็นไร  ถ้า ใครไปญี่ปุ่น  เดี๋ยวพี่ฝากเขาซื้อก็ได้
  ผมก็ เอิ่บบบบบบบบบบบ  คิดในใจว่า.........
ยิ้มอยากได้จริงๆหรอวะ  สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่