รถยนต์ เปอร์โยต์ เทียบกับ เบ๊นซ์ รบกวนถาม

เห็นเปอโยต์สวยดี รบกวนถามว่า ถ้าเทียบกับรถยุโรปยี่ห้ออื่นอย่าง เบ๊นซ์ บีเอ็มดับบลิว หรือ โวล์คสวาเก้น และ ออดี้
จะจัดลำดับ สมรรถนะ และ เรื่องราคาค่าบำรุงรักษายังไงดีคะ
คือ เรื่องราคาซื้อพอเข้าใจค่ะ แต่สงสัยเรื่อง อะไหล่จะแพงไม๊ และรอนานมั้ย

อย่างที่ทราบ เบ๊นซ์ จะหาอะไหล่ง่ายสุด นอกนั้นไม่แน่ใจ ทั้ง บีเอ็ม ออดี้ โฟล์ค รบกวนขอข้อมูลหน่อยค่ะ

เน้นเรื่อง อะไหล่จะหายากไม๊ กับ ค่าบำรุงรักษาน่ะค่ะ สนใจอยู่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่