ใครเป็นแบบนี้บ้าง มือถืออยู่ทั้งวันไม่เห็นจะมีใครโทรมา แต่พอมีคนมาทีก็โทรมาพร้อมกันจนเป็นสายซ้อนประจำ

ใครเป็นแบบนี้บ้าง มือถืออยู่ทั้งวันไม่เห็นจะมีใครโทรมา แต่พอมีคนมาทีก็โทรมาพร้อมกันจนเป็นสายซ้อนประจำ

คือเป็นแบบนี้หลายทีแล้วครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ว่างๆ อยู่นั้นละทั้งวัน ไม่มีใครโทรมาเลย แต่พอมีคนโทรมาเนี้ย ก็มาซ้อนเกือบตลอดเลย

บางทีสายซ้อนก็เป็นเบอร์แปลกๆ ก็เลยไม่ได้โทรกลับ แต่ก็สงสัยว่าเป็นใครบ้างอยู่เหมือนกัน

มันแปลกตรงทีว่า จะโทรห่างกันสัก 3 นาที เนี้ยจะได้ไหม จะได้รับทั้งสองสาย วันนึงมี 1439 นาที จะต้องโทรมาพร้อมนาทีเดียวกันเนี้ยมันจะบังเอิญไปไหนครับ

ถ้าเป็นคนรู้จักนี้ถ้าเป็นสายซ้อนมาไม่ได้รับ ยังไงก็โทรกลับอยู่แล้วละครับ

ใครเป็นแบบนี้บ้างมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับผม

...
..
.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่