มีปัญหาครับ!!! " กู้คืน " การคืนค่าเซสชันของเบราว์เซอร์ที่ไม่ได้ปิดอย่างถูกต้อง ของ Chrome อย่างไรครับ

คือ เล่น Chrome อยู่ดีๆ แต่เผลอไปกด Force Shut down  พอเปิดคอมพิวเตอร์มาใหม่

เปิดโปรแกรม Chrome มาหน้าแรกของ Browser Chrome ก็มีแถบที่มีปุ่ม "คืนค่า"ไปยังหน้าเดิมที่ไม่ได้ปิดอย่างถูกต้อง

แต่เราเผลอ(ลืมตัว)ไปคลิกเปลี่ยนเว็บทำให้ แถบที่มีปุ่ม"คืนค่า" ไปยังหน้าเดิมที่ไม่ได้ปิดอย่างถูกต้อง หายไป !

ลองค้นลองเซิร์จดูในเว็บ google เกี่ยวกับปัญหากู้หน้าเดิมของ Chrome แล้วแต่หาไม่เจอครับ     ร้องไห้      

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆผู้มีความรู้ช่วยแถลงไขด้วยครับ  มีวิธีแก้ปัญหาอย่างไรบ้างครับ ?
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่