เพลงนี้ชื่อเพลงอะไรครับ ไม่ญี่ปุ่นก็เกาหลีอะครับ เพลงนีเปิดตามสนามบาส ประมาณ อี่ยัวเฮ้ อิ๊ยัวเฮ อี๊ยัวเห่ อี่อี่อียัวเฮ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงแรก ตรง 2:17.00  ถึง 2:18.30
มันเป็นเพลงเร็วๆ ร้องประมาณ  อี่ยัวเฮ้ อิ๊ยัวเฮ อี๊ยัวเห่ อี่อี่อียั้วเฮ้

เพลงที่สอง    2:21.19 ถึง  2:22.35
เป็นเพลงเดียวกันทั้งชายและหญิงร้องนะครับ

ปล.  ตรงท้ายๆนะครับ 2ชั่วโมงกว่า ไม่ใช่2นาทีนะครับ
รบกวนทีครับ อยากรู้ชื่อเพลงจริงๆ หามานานละ

ปล.2  รบกวนดูบน youtubeนะครับ  กดplayเลยมันจะไม่ติดนะครับ
ขอบคุณมากๆจริงๆครับ

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่