[SR] ทริปพาคนเหนือไปเที่ยวใต้ บินสบายๆ เชียงใหม่ - สุราษฯ (สมุย - เขาสก แพ 500ไร่)

[Tummeng Travel #43] ทริปพาคนเหนือไปเที่ยวใต้ บินสบายๆ เชียงใหม่ - สุราษฯ (สมุย - เขาสก แพ 500ไร่)

สวัสดีครับ พบกันอีกแล้ว ช่วงนี้มาบ่อยนิดนึงนะครับ เพราะว่าเป็นฤดูท่องเที่ยวแล้ว

วันนี้ ผม นาย Tummeng Travel จะพาทุกท่านไปเที่ยวกับไฟล์ทบินแรก ในรูท เชียงใหม่ - สุราษฏ์ธานี โดยทริปนี้ผมได้รับเชิญร่วมเป็นคณะสื่อจากทางภาคเหนือ เพื่อเป็นสักขีพยาน การเปิดตัวรูทนี้ครับ

ทริปนี้ ทางแอร์เอเชีย จะพาไปบินตรงจาก เชียงใหม่ มาลงที่ สุราษฯ แล้วนั่งเรือข้ามไปสมุย ก่อน กลับ มานอนเขาสก ที่ แพ500ไร่ ทั้งหมด 4 วัน 3 คืน ครับ

ทริปนี้จะเป็นยังไง ติดตามได้เลยครับ

ฝากติดตามและให้กำลังใจโดยการทิ้ง คอมเม้นท์ ไว้สักนิดนะครับ สำหรับท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม

และยังสามารถเข้าไปร่วมพูดคุย เล่นเกมส์ ทักทายกันได้ ที่ แฟนเพจผม https://www.facebook.com/TummengMagazine

##################################################

SR = แอร์เอเชียสนับสนุนการเดินทาง อาหาร และที่พักตลอดทริป

##################################################
ชื่อสินค้า:   แพ500ไร่,สมุย,เชียงใหม่-สุราษฯ
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่