ลูกอายุ 2 ขวบถ่ายทุกๆ 7 - 10 วัน ต่อหนึ่งครั้ง แบบนี้ผิดปกติหรือป่าวครับ

ลูกอายุ 2 ขวบถ่ายทุกๆ 7 - 10 วัน ต่อหนึ่งครั้ง แบบนี้ผิดปกติหรือป่าวครับ  
คือลูกผมกินแต่นมแม่ (จากเต้า)  ไม่ค่อยยอมกินข้าว
ในหนึ่งวันกินข้าวประมาณ 1 ช้อนเต็มๆ ได้ครับ

คือพอใกล้ๆถึงวันที่จะถ่ายลูกจะร้องงองแง ตลอดอยากรู้ว่าเพื่อนๆที่ลูกอายุแถวๆนี้เป็นแบบนี้บ้างหรือ่ปาวครับ
จริงๆลูกผมเป็นมาตั้งแต่ 1 ปี 6 เดือน แล้วครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่