สอบถามเกี่ยวกับ Ipad ครับ

กระทู้คำถาม
พอดี จะซื้อ Ipad mini ตัวล่าสุดให้คุณแม่ เป็นของขวัญครับ
ไม่ทราบว่า ระหว่าง ซื้อ ที่ Apple store thailand (ในเวป)
กับ ไปซื้อ ตาม ค่ายมือถือ , Istudio หรือตามร้านต่างๆ นี่ อย่างไหนดีกว่าครับ
ซื้อ ตัวที่เป็น แค่ wifi only ครับ

พอดี เพื่อนบอกว่า ถึงสั่ง ผ่าน apple store มีปัญหาก็ไปเคลม ที่เดียวกับ ที่ซื้อกับร้านอื่นๆ (ไม่แน่ใจว่าเคลมตรง สยามหรือเปล่า)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่