ประจำเดือนไม่มา แต่มีมูกใสๆ ???

คือประจำเดือนไม่มา แต่มีมูกใสๆ เป็นเมือกๆอ่ะค่ะ ช่วงนี้ก็เครียดนิดหน่อย+ร้องไห้ค่ะ
อาการคร่าวๆนะคะ จขกท.มีอาการ คือ คือมีอาการเหมือนประจำเดือนจะมา คือมีเลือดสีน้ำตาลออกมานิดหน่อย ก่อนที่จะถึงวันที่ประจำเดือนจะมาค่ะ แล้วก็มีอาการสิวขึ้น อารมณ์แปรปวน แต่พอถึงวันจะากลับไม่มาค่ะ แต่ปวดหลังด้วยนะก่อนจะถึงวันที่จะมา ปล.มีมูกใสๆออกมาระหว่างวันด้วนนะคะ เป็นมาหลายวันแล้ว เป็นก่อนวันท่ประจำเดือนจะมา 2-3 แต่ประจำเดืนอก็ยังไม่มาเลย ตอนนี้ก็มีมูกใสๆออกมานะคะ ใครเคยเป็นบ้าง ช่วยหน่อยนะคะ

#อยากทราบอาการของแต่ละครยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง
ปล.แล้วก่อนจะมาจิงๆมีอาการยังไงบ้างคะ รบกวนหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่