ถ้าประชาชนอย่างผมจะมอบกระเช้าให้กำลังใจ ผบห. ตลท. ต้องติดต่อใคร

กระทู้คำถาม
ขอบคุณ ที่สละแรงกายแรงใจปกป้องนักลงทุน
ขอบคุณ ที่พัฒนาตลาดให้โปร่งใส
ขอบคุณ ที่ขจัดทุจริตในวงการลงทุน
ขอบคุณ ให้ข้อมูลที่ถูกต้องแก่นักลงทุน

นอกเรื่อง
วันนี้หลานชายเดินมาบอกอยากเข้าทำงานที่ตลาดหลักทรัพย์ ผมนิ่ง.. กัดฟันกรอด และหันไปถามว่า "ดูวีซีดีเรื่องเมืองคนบาปหรือยัง"
หลานตอบว่ายัง มัวแต่ดู Interstellar และกำลังศึกษาว่า ทฤษฎีสัมพัทธภาพคืออะไร ไม่ค่อยเชื่อเรื่องบาป
ผมกัดฟันกรอดๆ ภาพสนามแม่เหล็กและกราฟ JSP แว่บเข้ามาในสมอง ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่