ถ้าผู้ชายหุ่นไม่สูง < 175 เล่นกล้ามแนวฟิตเนสให้ไหล่กว้างและหนาขึ้น มีหนอกคอขึ้นมาหน่อย คิดว่าจะทำให้ดูสูงขึ้นหรือเปล่า

กระทู้คำถาม
ผมเล่นอยู่แนวฟิตเนส หุ่นนายแบบ คือพอดีสมส่วนกล้ามลีนเอวบาง

พอดีมีคนถามว่าสูงเท่าไหร่ ผมบอก 170 เค้าเหมือนไม่เชื่อคิดว่าสูงกว่านี้ อีกคนเลยบอกว่าสงสัยเพราะเรามีกล้ามเนื้อแบบสมส่วนเลยทำให้ดูสูงขึ้น คิดว่าเกี่ยวกันหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่