HAEMO-VIT(เฮโมวิต) ช่วยเรื่องภูมิคุ้มกันในร่ายการหรือป่าวครับ

พอดีได้ลองซื้อเจ้าตัวยานี้มา เห็นมีสรรพคุณช่วยเรื่องการบำรุงเลือด
แต่ไม่ทราบว่าจะทำให้ภูมิคุ้มกันในร่ายกายดีขึ้นด้วยหรือป่าว
ผมเป็นเด็กวัยรุ่นคนหนึ่งที่ชอบดื่นน้ำอัดลมกับยาแก้แพ้หรือแก้ไอผสมกับยาแก้ปวดจนชิน
วันไหนผมไม่ได้กินจะเป็นหวัดมีไข้ตัวร้อนทุกครั้ง เมื่อกลับมากินใหม่อาการก็จะหายไปครับ
ทีนี้ผมต้องการเลิกอย่างจริงจัง เหมือนกับว่าผมได้รับยาทุกวันจนภูมิคุ้มกันผมอ่อนไป
ไม่สามารถต่อต้านเชื้อโรคได้ ต้องได้รับยาทุกวันถึงเป็นปกติ เลยอยากทราบว่า เฮโมวิตมันช่วยให้เลือดมีภูมิคุ้มกันแข็งแรงเหมือนเดิมไหมครับ
เพราะอนาคตผมไม่ยอมกินน้ำอัดลมผสมยาแก้แพ้อย่างนี้ตลอดแน่ๆ
ปล.ผมเข็ดแล้วครับ จะไม่กลับไปกินอีกแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่