ตอนนี้กู้เงิน ธนาคารเพื่อประชาชนอยู่ ของธนาคารออมสินส่งได้ ปีกว่าแล้ว อยากทราบว่าจะกู้เพิ่มได้หรือเปล่าค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ .< ตอนแรกที่กู้มาเพื่อไปปิดบัตรเงินสด  รอบนี้มีความจำเป็นจ้องกดบัตรอีกครั้ง แต่สู้ดอกไม่ไหวค่ะ
เลยอยากทราบว่า ถ้าจะขอกู้เพิ่ม จะกู้ได้หรือป่าวค่ะ  

แล้วถ้าจะกู้ที่อื่น มีที่ไหนให้กู้ ที่ดอกถูกกว่าบัตีกดเงินสดหรือป่าวค่ะ ฐานเงินเดือนของเราไม่ถึง 15,000 ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
.. ขอบคุณมากค่ะ ..

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่