ขาดมาตรฐานที่ดีไว้สำหรับอ้างอิง ภาษาอังกฤษใช้ว่า lacks a good standard to be referred to ถูกมั๊ยครับ

การบริหารของบริษัทนี้ขาดมาตรฐานที่ดีไว้สำหรับอ้างอิง
ใช้ประโยคไหนถึงจะถูกต้องครับ

The management of this company lacks a good standard to refer to.
หรือ
The management of this company lacks a good standard to be referred to.
หรือ
The management of this company lacks a good standard for referring to.
หรือ
มีพูดได้แบบอื่นอีกครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่