รบกวนขอคำแนะนำโรงแรมที่ติดกับ Paddington Sstation ด้วยครับ(พักราวๆๆ 3 คืนครับ)ขอแบบสะอาด ปลอดภัย ราคาไม่สูงจนเกินไปครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

ปล ถ้าผมจองผ่าน Booking.com ราคาจะเป็น NET แล้วใช่มัยครับ คือจะไม่โดน บวก VAT หรืออื่นๆๆเพิมเติมแล้วใช่มั้ยครับ

แล้วถ้าจองเลยนี่จะโดนตัดเงินจากบัตรเครดิตทันทีเลยรึปล่าวครับ  มีแบบไปจ่ายเงินตอน Check in จะได้มั้ยครับ ขอบคุณมากๆๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่