กะทู้ขอชม "เป้ และกระเป๋าสะพาย" ที่ท่านใช้อยู่หน่อยครับ

กระทู้สนทนา
พอดี ตั้งใจจะซื้อ กระเป๋าเป้  ใบนึงไว้ขับมอเตอร์ไซค์ กับ อีกใบ ไว้ไปทำงาน
ใบเก่าเล็กไป และใบใช้ประจำหลานขอ เลยยกให้ ตอนนี้เลยจะหาซื้อใหม่

เลยมาถามว่า ตอนนี้ใครใช้เป้ หรือกระเป๋าอะไรกันครับ
จะแนวไหน คาดเอว ล้อลาก ดัฟเฟล ได้หมดครับ

ใครใช้ดี ก็บอกข้อมูลแถมให้ทีนะ
ใช้แล้วไม่ประทับใจยังไงก็บอกด้วยละ

ขอบคุณมากๆครับ

ขออนุญาติ แท๊ก พี่น้องห้องบลู เพราะเป็นผู้มีกระเป๋ากันทุกคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่