ทรูมูฟจัดโปรเอาเครื่องเก่ามาแลกเครื่องใหม่หรอครับ??

คือแม่ผมโทรมาอวดโทรศัพท์ใหม่ บอกว่ามีบูทของทรูมาจัดที่หมู่บ้าน โดยเอาเครื่องเก่ามาแลกเครื่องใหม่ให้ โดยใช้เงิน 200 บาท แล้วเอาเงิน 200 นี้เติมเข้าไปในเบอร์ใหม่ซึ่งเป็นเบอร์ทรู
.
คือผมอยากจะถามทรูว่า เป็นเบอร์รายเดือนใช่หรือไม่ครับ คือชาวบ้านบ้านนอก แก่แล้วด้วย เค้าไม่รู้หรอกครับ เห็นว่าแจกฟรี แกก็เลยเอา แล้วถ้ารายเดือน เดือนนึงมันก็แพง ไม่ใช้ก็ต้องจ่ายแบบที่ผ่านๆมาที่ทรูทำ
.
แต่ถ้าแจกฟรีจริง เป็นแบบเติมเงินธรรมดา ก็ขอบคุณครับ
เบอร์อยู่ในสปอยร์ ถ้าใช่เบอร์รายเดือนจริง รบกวนช่วยยกเลิกให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น