หาเพลงญี่ปุ่นที่ผู้หญิงร้องแล้วท่อนฮุคลงท้ายด้วย โช วา(?) นาเหร่นาอี

คือ เมื่อช่วงมีนาคมที่ผ่านมา ผมไปเที่ยวที่ Fujiterebi Odaiba มากับเพื่อน ทีนี้ ผมก็เดินๆไป มันก็มีวิทยุเปิดให้ฟังเพลง แล้วทีนี้ดันไปชอบเพลงนึง เสียว่าผ่านมานานพอสมควร ผมเลยจำเนื้อไม่ได้ แต่ที่จำได้คือเพลงนั้นเป็นเพลงญี่ปุ่น ผู้หญิงร้อง เสียงออกแหบๆน่ารักๆ ท่อนฮุคจะร้องติดๆกันเร็วๆ แต่พอใกล้จบฮุค(หรือว่าตอนจบเพลงนี่ล่ะ) จะจบช้า และจะจบด้วยคำว่า โช(ไม่แน่ใจ) วา นาเหร่นาอี* (มั่นใจ) ผมอยากหามาฟังอีกครั้งมากๆ แต่ผมก็หาไม่เจอ ขออัญเชิญท่านเทพเพลงญุ่ปุ่นมาช่วยด้วยนะขอรับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่