ผมทำกบกระโดดแต่มันไม่กระโดดทำไงดี ใครพอทราบบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ทำลองทำกบกระโดด (ทำตามที่มีคนโพทไว้ใน YouTube ทุกประการ)แต่ไม่เห็นเป็นเหมือนในคลิบเลยไม่รู้จะแก้ไขยังไง
ยิงทำไปกี่ตัวก็เหมือนเดิม ทั้งมีเสียงไม่มีเสียง พอตีปับลากมาแอ็คชั่นไม่มุดน้ำก็ส่ายไปมาไม่ตีน้ำเลย
จนผมเองสงสัยว่าลากเร็วไปหรือป่าว พอลากช้าก็ส่ายเหมือนเดิม ลากๆมาบางครั้งก็มุดน้ำมันเลย
จะว่าเหยื่อหนักไปพอทิ้งลงน้ำมันก็ลอยน้ำ คือไม่จมหน่ะครับ
แก้มุมให้ปากกบลาดเอียงลงก็ไม่โดด ปวดหัวเลยใครมีวิธีก็ได้โปรดแนะนำหน่อย
ผมตันแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่