หาก พอร์ช ขายราดหน้าทะเล /ณเดชน์ ขายก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ /เจมส์ มาร์ขายยำวุ้นเส้น/เจมส์ จิ ขายข้าวมันไก่ จะอุดหนุนใครดีคะ ?

ได้แรงอก เจ้าเดิม   และ คำถามนี้กลับมาแล้วอีกครั้งค่ะ

แต่ครั้งนี้ 4 หนุ่มจะเปลี่ยนอาชีพนะคะ

มาดูกันค่ะ ว่าพวกคุณจะเทใจให้หนุ่มคนไหนกันบ้าง ?? จุ๊บๆหัวใจ

ขอเหตุผล ที่คุณเลือกด้วยค่ะ ??? เพราะอะไรถึงเลือก
*** ปิดโหวต วันที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ.2557 เวลา 22:49:03 น.
1. หาก พอร์ช ขายราดหน้าทะเล / ณเดชน์ ขายก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ / เจมส์ มาร์ ขายยวุ้นเส้น/เจมส์ จิ ขายข้าวมันไก่ จะอุดหนุนใครดีคะ ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่